ข่าวประชาสัมพันธ์
![วันที่ 25 มีนาคม 2567 เวลา 08.30 น. นางอัญชลี สุวจิตตานนท์ ไหว้ลาสิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำกรมส่งเสริมการเกษตร อำลาตำแหน่งรองอธิบดีกรมส่งเสริมการเกษตร เพื่อเข้ารับตำแหน่งผู้ตรวจราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ วันที่ 25 มีนาคม 2567 เวลา 08.30 น. นางอัญชลี สุวจิตตานนท์ ไหว้ลาสิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำกรมส่งเสริมการเกษตร อำลาตำแหน่งรองอธิบดีกรมส่งเสริมการเกษตร เพื่อเข้ารับตำแหน่งผู้ตรวจราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์](https://ictc.doae.go.th/wp-content/uploads/2024/03/433446349_777707417798559_7130263434044958663_n_0-1024x683.jpg)
วันที่ 25 มีนาคม 2567 เวลา 08.30 น. นางอัญชลี สุวจิตตานนท์ ไหว้ลาสิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำกรมส่งเสริมการเกษตร อำลาตำแหน่งรองอธิบดีกรมส่งเสริมการเกษตร เพื่อเข้ารับตำแหน่งผู้ตรวจราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์
โดยสักการะศาลพระภูมิและศาลตายาย คันไถที่ใช้ในพระราชพิธีจรดพระนังคัลแรกนาขวัญ จากนั้นได้เข้าสักการะอนุสาวรีย์ ศาสตราจารย์พิเศษ ทำนอง สิงคาลวณิช
ictc
0